[BEELZEBUB x MAR HEAVEN FAN CLUB]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[BEELZEBUB x MAR HEAVEN FAN CLUB]

game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot

Go down 
Mar_luvPhantom
Alviss
Akasuna No Phantom
Oga Tatsumi
Lauren
Nich Khun
Knight-Phantom
11 posters
Tác giảThông điệp
Knight-Phantom

Knight-Phantom

Cảm ơn : 6

game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot Empty
Bài gửiTiêu đề: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptySun Nov 15, 2009 9:26 pm

Nhắc đến cái tên Mar là nhắc đến loạt seri truyện tranh Mar Heaven nổi tiếng của tác giả Nobuzuki Anzai & Koshiro với 2 tác phẩm là Mar và Mar Omega và giờ đây một game ăn theo bộ truyện tranh nổi tiếng trên là MAR - Knockin' on Heaven's Door , mottj game mang đậm chất RPG với hệ thống chiến đâu ABS đặc trưng o giống như các game RPG khác. MAR đc chơi trên giả lập GBA, nối chơi phong phú, hệ thống âm thanh bình dị và hình ảnh mang phong cách manga tất cả đã tạo nên 1 thế giới Mar đẹp đẽ

game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot Medium_mar.2
Cốt truyệnMột câu chuyện dễ thương bắt đầu từ 1 cậu bé tên là Ginta Toramizu có thể xem là thằng con trai cực tệ. Học thì lẹt đẹt, thể lực yếu, mắt cận nặng, hơi thấp. Nhưng lại có 1 tâm hồn cực kì không để ở trong đầu, lúc nào cũng mơ tới 1 thế giới fantasy, có thể "chơi" phét, cứu công chúa,....... Rồi 1 hôm có 1 cánh cửa được nối từ 1 thế giới fantasy đến cái lớp của cậu. Cả lớp tối đen, chỉ còn cậu với cô bạn thân rồi 1 con gì ấy (chả biết tả sao) hiện lên đỗ súc sắc quyết định xem có bao nhiêu người được vào thế giới đó. Rồi xúc xắc ra 1, chỉ 1 người có thể vào thôi. Vậy, Ginta sẽ quyết định đi đến thế giới mà cậu hằng mơ tưởng hay ở lại với thế giới thực của mình.........

game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot Imagesgin
Và giờ đây Mar đc phù phép bởi nhà ảo thuật gia Konami chuyên về game nhập vai kèm theo đó với sự nổi tiếng của bộ tuyện Mar Heaven đã tạo lên một tiếng nói làm cho hàng triệu người yêu Mar như tôi phải vui mừng . Hệ thống chiến đấu của game đc diễnra trong một khoảng không gian giộng lớn . Thêm vào đó là cả một hệ thống Arm ( tiệt chiêu chính trong game ) đồ sộ phải nói là chỉ có MAR mới làm đc, trong game khi chiến đấu bạn có thể đc chọn một trong các nhân vật của mình để chiến đấu [ tuy nói là chọn nhưng nếu thắng trong trận đấu thì các nhân vật còn lại cũng sẽ đc 1 lượng EXP thích hợp ].
Chất lượng đồ họa vốn là sở trường của Konami nhưng lần này họ không chăm chút chu đáo đến từng thành phố làng mạc trong game mà chỉ chăm chút vào hệ thống Arm lên quên đi mất vẻ đẹp còn thiếu của nó. Họ đã biến cuộc sống thiên nhiên trong MAR như một nỗi ám ảnh vì thì nhiên đẹp mà làng mạc quá xấu thì po' chym nhưng bù lại ngoài hệ thống amr tuyệt với + thêm nhân vật đc sử dụng theo nối anime thì cũng bù đắp đc phần nào thiếu sót của game. MAR quả là một game đáng để chơi trên hệ máy GBA và nếu thả hồn vào với nó bạn sẽ có 1 sự cảm nhân sâu sắc

game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot Gfs_66033_2_13
game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot Gfs_66033_2_11
game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot Gfs_66033_2_8
Phát Triển: Konami
Phát Hành: Konami
Ngày phát hành: 30/6/2005 tại nhật
Thể loại: Hành động/ nhập vai
----------------------------------------
Ưu: Cốt truyện game hay vì đc ăn theo truyện tranh nổi tiếng MAR Heaven , nhân vật đẹp , hệ thống chiến đấu đặc trưng , hệ thống arm đồ sộ
Khuyết: Hình ảnh làng mạc còn bị hạn chế , tiếng mán tiếng mường nếu ai chưa đọc truyện thì không hiểu đc.
Link download: ftp://211.136.108.144/GBA%20Roms/GBA...Door%20(J).zip
nếu down ko đc thì vào thử
http://filefactory.com/file/cc7787/n/2048_Marheaven_Knockin_on_Heavens_Door_JAP_GBA-sUppLeX_zip
hay vào
http://w18.easy-share.com/1702695975.html
còn không thì vào
http://www.mediafire.com/?yydmy4ytyci (pass down softvnn.com)

hay thì thanks cho em 1 + nha
nguồn : google.com.vn
Nich Khun

Nich Khun

Cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptySun Nov 15, 2009 10:06 pm

Ồ ! Trông cũng hay đấy chứ nhỉ ! Mai mốt down về chơi thử ! Tk nhá
http://snowy.forumotion.net
Lauren

Lauren

Cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Nov 16, 2009 8:11 am

Nhìn cũng khá là hay đấy^^Tks nhé^^Nhưng mà down về xong thì phải chơi bằng phần mềm nào vậy?Mở ra rồi mà ko chơi đc nè?
Oga Tatsumi

Oga Tatsumi

Cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Nov 16, 2009 10:51 am

Lauren đã viết:
Nhìn cũng khá là hay đấy^^Tks nhé^^Nhưng mà down về xong thì phải chơi bằng phần mềm nào vậy?Mở ra rồi mà ko chơi đc nè?
em phải dùng giả lập gba mới chơi đc game này
em down giả lập đó ở đây nè http://dl.poke-mega.org/visual-boy-advance-link-1-8/ chúc em chơi game vui vẻ nhá no1
https://marxbeel.forumvi.com
Knight-Phantom

Knight-Phantom

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Nov 16, 2009 11:24 am

nếu thấy hay thì + cho mình 1 cái nha ,còn về chuyện chơi thì no không có bảng hướng dẫn bạn tự mò nhé
Akasuna No Phantom

Akasuna No Phantom

Cảm ơn : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Nov 16, 2009 11:53 am

Bạn nên chơi bản VisualBoy Advance được mã hoá thành tiếng Việt
Download VisualBoy Advance tại đây
http://narutofan.forumn.org/forum.htm
Alviss

Alviss

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Nov 16, 2009 12:20 pm

Trông hình cũng hay đấy chứ nhỉ , down về chơi thử . Tks nhé
http://khotruyen9a2.forumc.biz
Mar_luvPhantom

Mar_luvPhantom

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptySun Aug 29, 2010 4:10 pm

Em vào dc game rùi nhưng ko bít chơi làm sao cả
Huhu
Chỉ e cách chơi game này vs , toàn tiếng Nhật , e k0 hju? j` cả
Chết mất
ginta97

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptySun Sep 05, 2010 6:42 am

game này chơi dễ ẹc mà các anh em
em phá đảo rồi
kiếm hết các ARM rùi
chơi trò này phải luyện cấp thật nhìu vì nếu ko sẽ khó thắng đc boss
nếu có j cứ hỏi em
em chỉ cho
pr02210

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyFri Jan 28, 2011 1:13 pm

ginta97 đã viết:
em phá đảo rồi
kiếm hết các ARM rùi
nếu có j cứ hỏi em
em chỉ cho

bạn chỉ mình cách nào để thèn Jack đánh thắng con chó sói ko? Mình đánh mãi mà ko đc
tks trước nha I love you I love you I love you
Lauren_Forever

Lauren_Forever

Cảm ơn : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Feb 07, 2011 9:18 am

ginta97 đã viết:
em phá đảo rồi
kiếm hết các ARM rùi
nếu có j cứ hỏi em
em chỉ cho

Chỉ mình với,lúc Peter tuyên bố War Game rồi sau đó hết game lun là sao?Làm sao chơi tiếp zậy?
cutepen99

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Jul 11, 2011 11:06 am

các anh oi, chỉ em cách đăng avatar zdới.
Sad
cutepen99

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Jul 11, 2011 11:25 am

em vào mấy trang các anh em cho rồi nhưng em ko biết ấn vào đâu để tải về No
cutepen99

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot EmptyMon Jul 11, 2011 11:26 am

em vào mấy trang các anh em cho rồi nhưng em ko biết ấn vào đâu để tải về No
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot   game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot Empty

game MAR - CUỘC CHIẾN HUYỀN THOẠI hot
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 số arm chiến đấu
» Khóa đàm thoại tiếng nhật mới tại Top Globis
» một số game off của tui
» Link down game MAR
» một số game mar khá hay (download ở đây)